Đại biểu Hội đồng nhân dân tỉnh tiếp xúc cử tri trước kỳ họp thứ 8, HĐND tỉnh tại huyện Sơn Dương
Thực hiện chương trình tiếp xúc cử tri trước kỳ họp thứ 8, Hội đồng nhân dân tỉnh khóa XVIII, ngày 21/6/2019, các đồng chí: Hà Trung Kiên, Giám đốc Sở Tài chính tỉnh Tuyên Quang, đồng chí Hoàng Thị Nụ, Phó Trưởng Ban Dân tộc Hội đồng nhân dân tỉnh, đồng chí Trần Thị Lan Anh, kế toán Công ty Cổ phần Xi Măng Tuyên Quang đã tiếp xúc cử tri tại thôn cầu Trắng, xã Hợp Thành huyện Sơn Dương.