Hội đồng nhân dân tỉnh khóa XVIII thông qua nghị quyết về nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội, bảo đảm quốc phòng - an ninh năm 2020
Tại phiên làm việc sáng ngày 07/12/2019, Hội đồng nhân dân tỉnh tiếp tục thông qua các dự thảo nghị quyết trình kỳ họp. Với tỷ lệ 100% số đại biểu HĐND tỉnh có mặt tán thành, kỳ họp thứ 9, HĐND khóa XVIII đã thông qua Nghị quyết về nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội, đảm bảo quốc phòng - an ninh năm 2020.