Chủ tịch Hội đồng nhân dân tỉnh Nguyễn Văn Sơn tiếp xúc cử tri phường Minh Xuân
Sáng ngày 04 tháng 01 năm 2019, đồng chí Nguyễn Văn Sơn, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Khánh Thị Xuyến, Tỉnh ủy, Trưởng Ban Kinh tế - Ngân sách HĐND tỉnh cùng đại biểu Hội đồng nhân dân thành phố và đại biểu HĐND phường Minh Xuân thực hiện nhiệm vụ tiếp xúc cử tri sau kỳ họp cuối năm của HĐND ba cấp tại Nhà văn hóa Liên tổ 11, 12, 13, 14, 15 phường Minh Xuân, thành phố Tuyên Quang.