Bế mạc kỳ họp thứ 7, Hội đồng nhân dân tỉnh khóa XVIII
Sáng nay, ngày 07/12/2018, HĐND tỉnh khóa XVIII tiếp tục thông qua các dự thảo nghị quyết trình tại kỳ họp; chất vấn và trả lời chất vấn về những vấn đề đại biểu HĐND tỉnh và cử tri quan tâm dưới sự chủ trì của các đồng chí: Nguyễn Văn Sơn, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh; Phạm Thị Minh Xuân, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh; Triệu Kim Long, Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh.