Đại biểu Hội đồng nhân dân tỉnh tiếp xúc cử tri trước kỳ họp thứ 8, HĐND tỉnh khóa XVIII tại phường Tân Quang, thành phố Tuyên Quang
Chiều ngày 11/6/2019, đồng chí Phạm Minh Huấn, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh; đồng chí Khánh Thị Xuyến, Tỉnh ủy viên, Trưởng Ban Kinh tế - Ngân sách HĐND tỉnh cùng đại biểu Hội đồng nhân dân thành phố và đại biểu HĐND phường Tân Quang thực hiện nhiệm vụ tiếp xúc cử tri trước kỳ họp thứ 8 của HĐND ba cấp tại Nhà văn hóa phường Tân Quang, thành phố Tuyên Quang.