Đồng chí Bí thư Tỉnh ủy đối thoại với cán bộ Mặt trận Tổ quốc các cấp, các tổ chức thành viên và đại diện Nhân dân
Sáng 15-7, đồng chí Chẩu Văn Lâm, Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn ĐBQH tỉnh đã chủ trì Hội nghị đối thoại với cán bộ MTTQ các cấp, các tổ chức thành viên và đại diện Nhân dân, lắng nghe ý kiến, kiến nghị xây dựng Đảng và hệ thống chính trị, tiếp tục phát huy sức mạnh đại đoàn kết toàn dân tộc.