Các đồng chí lãnh đạo Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh, lãnh đạo Hội đồng nhân dân tỉnh tham dự chương trình tặng quà “Còn mãi với thời gian”
Sáng 24/7, tại xã Xuân Vân, huyện Yên Sơn, tỉnh Tuyên Quang, đồng chí Nguyễn Tuấn Anh, Phó Trưởng ban Thường trực Ban công tác đại biểu, thuộc Uỷ ban Thường vụ Quốc hội, đại biểu quốc hội khoá XV phối hợp với Viện Phát triển văn hóa và Chăm sóc sức khỏe cộng đồng đã tổ chức chương trình “Còn mãi với thời gian” tri ân tặng quà thương binh, bệnh binh, gia đình liệt sỹ, gia đình có công với cách mạng trên địa bàn huyện Yên Sơn.