Đồng chí Bí thư Tỉnh ủy Chẩu Văn Lâm dự Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc ở khu dân cư thôn Khởn, xã Thái Sơn
Nhân kỷ niệm 92 năm Ngày truyền thống Mặt trận Tổ quốc Việt Nam và Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc, sáng 12-11, đồng chí Chẩu Văn Lâm, Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh đã đến dự Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc ở khu dân cư thôn Khởn, xã Thái Sơn (Hàm Yên).