Chủ tịch UBND tỉnh Nguyễn Văn Sơn tiếp công dân
Sáng 24-10, đồng chí Nguyễn Văn Sơn, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh đã tiếp công dân của thành phố Tuyên Quang. Dự buổi tiếp có đồng chí Phùng Tiến Quân, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Ủy viên Thường trực HĐND tỉnh, Trưởng ban Nội chính Tỉnh ủy, Trưởng ban Pháp chế HĐND tỉnh; lãnh đạo Ủy ban MTTQ tỉnh, Thanh tra tỉnh, Sở Tài nguyên và Môi trường, UBND thành phố Tuyên Quang, huyện Yên Sơn, các phường Đội Cấn, Mỹ Lâm.