Chủ tịch Hội đồng nhân dân tỉnh Lê Thị Kim Dung tiếp xúc cử tri sau kỳ họp thứ sáu Hội đồng nhân dân tỉnh khóa XIX
Sáng ngày 17/7/2023, đồng chí Lê Thị Kim Dung, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch Hội đồng nhân dân tỉnh cùng các đồng chí: Vân Đình Thảo, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Giám đốc sở Kế hoạch và Đầu tư; Phó Trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy Hàm Yên tiếp xúc cử tri sau kỳ họp thứ sáu Hội đồng nhân dân tỉnh khóa XIX tại huyện Hàm Yên.