Đại biểu Hội đồng nhân dân tỉnh tiếp xúc cử tri huyện Yên Sơn
Sáng 18-6, các đại biểu HĐND tỉnh đã tiếp xúc cử tri chuyên đề về các cơ chế, chính sách do HĐND tỉnh ban hành tại các địa phương trước Kỳ họp thứ 8 HĐND tỉnh khoá XIX.
Sáng 18-6, các đại biểu HĐND tỉnh đã tiếp xúc cử tri chuyên đề về các cơ chế, chính sách do HĐND tỉnh ban hành tại các địa phương trước Kỳ họp thứ 8 HĐND tỉnh khoá XIX.
Sáng 18-6, đồng chí Nguyễn Văn Sơn, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh đã tiếp các công dân của huyện Sơn Dương, Hàm Yên. Dự buổi tiếp có lãnh đạo Ủy ban MTTQ tỉnh, Ban Pháp chế HĐND tỉnh, Thanh tra tỉnh, Sở Tài nguyên và Môi trường. Buổi tiếp công dân được kết nối trực tuyến với điểm cầu huyện ...
Ngày 17/6/2024, Tổ đại biểu Hội đồng nhân dân tỉnh ứng cử tại huyện Sơn Dương thực hiện việc tiếp xúc cử tri (2 cấp: tỉnh, huyện) chuyên đề trước kỳ họp thứ tám Hội đồng nhân dân tỉnh khoá XIX về các cơ chế, chính sách do Hội đồng nhân dân tỉnh ban hành đang còn hiệu lực tại 05 điểm chính trên địa ...
Sáng nay 17- 6, Đồng chí Nông Thị Bích Huệ, Uỷ viên Ban Thường vụ Tỉnh uỷ, Trưởng Ban Tuyên giáo Tỉnh uỷ, Trưởng Ban Văn hoá - Xã hội HĐND tỉnh và Tổ đại biểu huyện Na Hang - Lâm Bình đã tiếp xúc cử tri tại huyện Na Hang.
Ngày 21/5/2024, Chủ tịch Ủy ban nhân dân tỉnh ban hành Thông báo Kết luận tiếp công dân định kỳ tháng 5 năm 2024
Sáng 16-5, tại trụ sở tiếp công dân tỉnh, đồng chí Nguyễn Văn Sơn, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh đã tiếp các công dân của huyện Yên Sơn và Sơn Dương.
Ngày 18/4/2024, Chủ tịch Ủy ban nhân dân tỉnh ban hành Thông báo Kết luận tiếp công dân định kỳ tháng 4 năm 2024
Sáng 23-4, tại Trụ sở tiếp công dân tỉnh, đồng chí Lê Thị Kim Dung, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh đã tiếp công dân xã Vinh Quang (Chiêm Hóa).