Đại biểu Hội đồng nhân dân tỉnh tiếp xúc cử tri sau kỳ họp thứ 10 tại xã Sơn Nam
Sáng ngày 8-9, đại biểu HĐND tỉnh khóa XVIII có ông Phùng Quang Đông, nguyên Ủy viên BTV Tỉnh ủy, nguyên Bí thư Huyện ủy Sơn Dương; ông Nguyễn Văn Lợi, Phó Trưởng Ban Kinh tế - Ngân sách HĐND tỉnh và bà Đỗ Thị Nhung, Viên chức Văn phòng đăng ký quyền sử dụng đất - Sở Tài nguyên và Môi trường đã có cuộc tiếp xúc cử tri sau kỳ họp thứ 10, HĐND tỉnh khóa XVIII tại xã Sơn Nam, huyện Sơn Dương. Dự buổi tiếp xúc có đồng chí Phạm Văn Lương, Phó Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện Sơn Dương; lãnh đạo các phòng, ban, đơn vị liên quan và cử tri trên địa bàn.