Đại biểu HĐND tỉnh tiếp xúc cử tri xã Thanh Phát
Ngày 22-12, đồng chí Triệu Kim Long, Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh và đại biểu HĐND tỉnh thuộc tổ đại biểu huyện Sơn Dương đã tiếp xúc cử tri xã Thanh Phát (Sơn Dương).
Ngày 22-12, đồng chí Triệu Kim Long, Tỉnh ủy viên, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh và đại biểu HĐND tỉnh thuộc tổ đại biểu huyện Sơn Dương đã tiếp xúc cử tri xã Thanh Phát (Sơn Dương).
Ngày 19-12, đại biểu HĐND tỉnh đã tiếp xúc cử tri các địa phương trong tỉnh sau kỳ họp thứ 5, HĐND tỉnh khóa XVIII.
Chiều 15-12, đồng chí Chẩu Văn Lâm, Ủy viên BCH Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội khóa XIV của tỉnh và tổ đại biểu HĐND tỉnh tiếp xúc cử tri xã Hòa Phú (Chiêm Hóa) sau kỳ họp thứ 5, HĐND tỉnh khóa XVIII.
Ngày 14-12, đồng chí Nguyễn Văn Sơn, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh đã tiếp xúc cử tri xã Lưỡng Vượng (TP Tuyên Quang); đồng chí Phạm Thị Minh Xuân, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh tiếp xúc cử tri xã Trung Sơn (Yên Sơn).
Sau kỳ họp Quốc hội khóa XIV, đại biểu Quốc hội của tỉnh đã tiếp xúc cử tri để thông báo về kết quả chương trình kỳ họp. Cử tri và nhân dân trong tỉnh bày tỏ phấn khởi trước kết quả của kỳ họp, nhất là những hoạt động của Đoàn đại biểu Quốc hội tỉnh đã thể hiện vai trò, trách nhiệm của mình trước ...
Ngày 29-11, đại biểu Quốc hội khóa XIV của tỉnh đã tiếp xúc cử tri tại các huyện Sơn Dương, Na Hang và thành phố Tuyên Quang.
Tiếp tục chương trình tiếp xúc cử tri trước kỳ họp thứ 5 HĐND tỉnh khóa XVIII, trong 2 ngày 13 và 14-11, các đồng chí: Trần Ngọc Thực, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch UBND tỉnh đã tiếp xúc cử tri xã Sơn Nam (Sơn Dương); đồng chí Ma Thế Hồng, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Chủ nhiệm UBKT ...
Sáng 10-11, đại biểu HĐND tỉnh khóa XVIII và đại biểu HĐND các huyện, thành phố đã tiếp xúc cử tri các địa phương trong tỉnh.